Alie fanya mapenzi na baba yake

Sio siri kwamba mapenzi yanahitaji ubunifu wa hali juu,moja ya ubunifu huo ni ktk style za kupeana maraha. Katika style hii ya kupeana raha na utamu,mwanamke alale chali Uso,Matiti na kila kitu viangalie juu.

Kisha mwanaume apige magoti mbele yake,baada ya hapo mwanamke aweke miguu yake kwenye mabega ya mwanaume,unaweza kuweka mto chini ya makalio ya mwanamke ili awe more confortable. Mwanamke akiweka miguu juu ya mabega ya mwanaume wakati wa kupeana raha na utamu kuna faida mbili.

Mtaenjoy kwa sababu mashine ya mwanaume na Uke wa mwanamke zote zinakuwa ktk level sawa,hii inasaidia mashine ya mwanaume kuisugua vizuri G-Spot,na pili Uke wa mwanamke unajibana kidogo,Ikijibana inaongezeka kuwa tight na kufanya starehe ya tendo kuzidi kuwa tamu. Pia mwanaume inabidi ashikilie makalio ya mwanamke aki pump kuelekea juu ili aweze kuilenga vizuri G;Spot.

Faida ya style hii ni kuwa inaruhusu mashine ya mwanaume iweze kupenya ndani zaidi na mwanaume atapata nafasi ya kuenjoy kuangalia mtikisiko wa makalio yako. Unaweza kumpagawisha zaidi mumeo kwa kukata kiuno taratibu kulingana na jinsi unavyosikia raha.

Hii ni Doggy style iliyoboreshwa,mwanamke akiwa kitandani,ainame halafu hips na makalio yake ainue juu huku mikono na kichwa chake avilaze juu ya mto. Hii style inatengeneza mazingira ya kuruhusu mashine ya mwanaume iweze kuingia ndani kadri apendavyo,na mwanamke anapata nafasi ya kupumzisha kichwa chake juu ya mto kidogo anarelax huku anaenjoy raha na utamu. Ili kuongeza raha na utamu zaidi ,mwanamke atumie mkono wake kujisugua kisimi Kwa leo tuishie hapa,tuonane kesho tena kwa style zaidi Post a Comment.

Designed By : Blogger Yard. Subscribe to: Post Comments Atom. Please wait. Like Page Yetu Hapa Chini.About Sitemap Disclaimer Contact. Powered by Blogger. Mwanamume au mwanamke ambaye hajawahi fanya ngono wote ni bikra. Imekuwa desturi kwamba wanawake ndio huwa mabikra pekee, ilhali pia wanaume. Wanawake wengine huwa hawatoki damu kulingana na umbile la kizinda chao. Kuna wanawake ambao husikia uchungu kwa mara yao ya kwanza kushiriki ngono na kuna wale ambao huwa hawaiskii uchungu.

Kupata uchungu ama kukosa kunalingana na mwanamume ambaye huyu mwanamke anatolewa ubikra naye. Mwanamume ambaye ni mtulivu na anazingatia ama anafanya mapenzi na huyu mwanamke kwa utaratibu huwa anamsaidia yule mwanamke kufurahia wakati wake wa kwanza katika ngono na anapotolewa ubikra. Mwanamke pia anajukumu upande wake la kufanya ili asipate maumivu ama yawe madogo wakati wa kutolewa ubikra. Kama unataka kumtoa mwanamke ubikra bila maumivu kuna mambo muhimu unafaa kuzingatia ili kufanya nyote muwe na wakati wenye raha na utamu; Mwanamke lazima ajiamini Hakikisha mwanamke yule bikra anajiamini na ashki yake.

Wanawake wengi mabikra huwa hawana maelezo ama elimu ya ngono. Wengi wao huwa wana aibu sana wakati jambo la kujamiiana linapozungumziwa. Kwa sababu hii mwanamke anaweza kuwa na uoga kwa kufikiri vile mara ya kwanza itakuwa. Uoga ni jambo ambalo huchangia kwa mwanamke bikra kupata uchungu wakati wa kwanza. Uoga kumdhuru kisaikolojia na hufanya misuli yake ya uuke kukaza na husababisha uchungu mwingi wakati wa kujamiiana na mwanamume.

Kama mwanamume, ni muhimu kumfanya mwanamke yule bikra kujiskia huru na kutulia ili kujamiiana kuwe kwenye raha na utamu. Kuamiiana Kuaminiana ni jambo pia linaloweza kuwasaidia wawili wanaojamiiana kupata raha na utamu katika tendo lile. Fanya hima kujua kama mwanamke yule bikra ako na wasiwasi wowote ama kuna kitu kinachomtatiza. Fanya kujua kama kuna jambo analotaka kufanya wakati mnapohusiana katika ngono. Kujali hisia na matarajio ya mwanamke yule utafanya akuamini na itamsaidia pia kutulia wakati unapomtoa ubikra na hatakuwa na uchungu.

Fahamu kwamba nyote mwahitaji kupeana raha mnapojamiiana, kwa hivyo zingatia pia mwanamke anafaa kujifurahisha wakati wa ngono. Papasa mwanamke Mwili wa mwanamke uko na sehemu nyingi ambazo zinaweza kupandisha hamu yake ya ngono. Mwanamume anafaa kufahamu jinsi ya kumtongoza mwanamke kwa kumpapasa. Jaribu kumpiga busu na kumpapasa shingoni, mdomoni, ili kuweza kumtuliza. Kujua sehemu ambayo unaweza kumpapasa mwanamke yule bikra utamsaidia mwanaume wakati wanapofanya mapenzi.

Hamu ya mwanamke ya kufanya mapenzi hufanya uuke wake kutulia na mwanamke yule kuwa katika hali ya utulivu.

Binti Abeba Mimba Ya Baba Yake Baada Ya Kufanywa Hivi Kila Usiku Na Asubuhi

Utulivu huu humsaidia kuwa tayari kwa kufanya mapenzi na pia kwa ubikra wako kutolewa. Pia utulivu huu utamsaidia kwamba hatapata kuskia uchungu wakati wa kujamiiana.

Kusisimua uuke Wakati mnapofanya mapenzi na mwanamke bikra, jaribu kusisima uuke wake na mafuta nyororo. Kusisima uuke wake kutakusaidia wakati unapoingiza uume wako kwa uuke wake. Pia hii husaidia kupunguza uchungu wakati unapenya uuke wake. Unataka uzoefu wake wa kwanza uwe kitu ambacho atakumbuka, kwa hivyo kusisima uuke wake husaidia asiwe na uchungu unapompenya uuke wake.

Jinsi Ya Kumfanya Mwanamke Apandwe Na Nyege Kwa Kukaa Kando Yake

Kuwa mpole katika ngono Unapofanya mapenzi na mwanamke bikra, lazima uwe tayari kwenda pole pole na kuwacha kufanya mapenzi mwanamke anaposema hajiskii tena.Baba mzazi wa binti huyo Maneno Kapunda, amedai kuwa binti yake alikua akiishi na Babu na Bibi baada ya yeye kutengana na mke wake na kusema kuwa hakukua na tatizo lolote katika familia ya mtoto wake.

Mtoto wa kiume hupenda kulala na mama yake na mtoto wa kike pia huwa hivyo hivyo hupenda kulala na baba yake interest of opposite sex. Mfalme alimgeukia mlinzi wake mmoja shupavu na kumwambia kuwa, amepewa jukumu kubwa sana la kuhakikisha kuwa LULU kwaajili ya binti yake inapatikana pia alimwahidi kumpandisha cheo maradufu na kumfanya tu muhimu sana katika familia ya kifalme. Walipofika ilikuwa hivi:-KIJANA: Mzee ni kweli mimi nimempa mimba binti yako, ila akizaa dume nitakupa daladala kumi, sheli 3, Maduka 5 na milioni 50 za mtaji.

Kwajina anaitwa Aisha, nibinti pekee kwenye familia yao yenye uwezo mkubwa kifedha,mama yake alifariki Aisha akiwa darasa la tano, yani alikuwa mdogo sana miaka kumi na mitatu! Battle Kitty Kitten shujaa lazima kushindwa monsters wote kwenye Kisiwa vita ili kuwa taji bingwa. Browse milions maneno na misemo katika lugha zote.

XVIDEOS.COM

Yaani ushauri wa jinsi ya kuishi na mume wake na wakwe zake, heshima kwa wakwe na matunzo bora ya familia yake. Video mtoto anavyo bakwa na baba yake. Na sisi Afrika Mashariki tumeingia kwenye kupiga picha za utupu?

HUZUNI, machozi, rambirambi, pole ahadi za malezi kwa Anna Zambi binti aliyefiwa na baba, mama na wadogo zake watatu zimetajwa kuwa hazitoshi na kwamba hitaji moja ni muhimu kwake kwa sasa kuliko vyote. Rais Donald Trump wa Marekani ametoa radiamali kufuatia kusambaa picha katika vyombo vya habari zinazomuonyesha baba na binti yake wa mwaka mmoja, ambao ni wahajiri wa El Salvador na waliofariki dunia kwa kuzama maji wakijaribu kuingia Marekani ambapo amewatwisha mzigo wa lawama wanachama wa Democrat na tukio hilo la maafa.

Kufuatia hofu yake kwamba binti yake huenda akakutana na vishawishi na kuambukizwa UKIMWI aliendelea kufanya hivyo toka mwanae akiwa na umri wa miaka 12 hadi ilipotimia Polisi mkoani Morogoro wanamshikilia mkazi wa mjini hapa kwa tuhuma za kumbaka na kumsababishia maumivu makali mtoto wake wa kike mwenye umri wa miaka minane mwanafunzi wa darasa la kwanza.

Suala linalotakiwa kuchunguzwa kutokana na mamlaka waliyonayo akina baba juu ya binti zao, ni iwapo idhini ya baba ni ya lazima kwa ndoa ya kwanza ya binti yake. Ole wake! Taarifa za kitendo hicho zilijulikana baada ya jeshi la polisi kupewa taarifa na sheha. Kadhalika akina kaka nao wawe karibu na dada zao, wajumuike na kuzungumza, wasaidiane kazi za shuleni na nyumbani, pia na matembezi ya pamoja. Binti akila utamu na babayake kenya.

alie fanya mapenzi na baba yake

Contextual translation of "wanao wa kambo" into English. Msichana anae fahamika kwa jina la "Dorcas" amekiri na kuomba msamaha kwa baba yake kwa kosa la kumsingizia baba yake kuwa ali m-baka. Binti wa bondia gwiji, Muhammad Ali aliyefariki dunia leo, ameelezea namna moyo wa baba yake kuendelea kupiga kwa dakika 30 hata baada ya kila kiungo chake kuonekana kimetulia.

Aliitwa jina la utani la Lillibet na familia yake. YP kabla ya kuhamia katika sanaa ya uimbaji na kuibuka na kundi la wanaume Family alikuwa akifanya sanaa ya maigizo na vichekesho akiwa kundi moja na wasanii, Masanja Mkandamizaji, Mpigapicha maarufu na Blogger Mroki Mroki, Kiwewe, Dokii enzi hizo wakiwa na kundi la Get Well Generation lililokuwa chini ya Dokii na kurusha michezo yake Star Tv.About Privacy Terms and Conditions. Nesi Mapenzi. Kumfanya mwanamke apandwe na nyege ni ndoto ya kila mwanaume ambayo angependa kutimiza.

Kutaka kujua mbinu hii, nimekuletea hatua 8 ambazo ukizifuatilia kwa umakini utafaulu wakati wowote. Kabla kufanya lolote na mwanamke unayeazimia kumfanyia kitendo hiki lazima ulete kemia ya kimapenzi kati yenu. Njia nzuri ya kufanikisha hivi ni kutumia mbinu ya kumtext ama kutumia jumbe fupi za kimapenzi.

Tumia mbinu hii tumsuka na kumrushia maneno ya kuvutia mpaka akuzoee. Ukiona ama ukigundua kuwa kuna kemia ya kimapenzi kati yenu, sasa unaweza kukaa na yeye ili utumie hizi mbinu ambazo uko karibu kuzifahamu.

Ok wengine wangeuliza kama kweli iwapo inawezekana kumfanya mwanamke apandwe na nyege ukikaa na yeye. Jibu langu ni kuwa soma hatua hizi 8, zifanyie mazoezi halafu ukazijaribu.

Akothee akiri alichumbiana na wanaume wazee kuzima kiu cha mapenzi

Najua utanijibu wewe mwenyewe. Unapokuwa na mwanamke ambaye umemzimia, tafuta kisababu cha kukaa na yeye sako kwa bako. Wakati umekaa na yeye hakikisha ya kuwa hauachi nafasi yeyote kati yenu. Hakikisha ya kuwa mikono yenu inashikana. Ikiwa umeacha nafasi ndogo kati yenu, hakikisha umemsogelea hadi mnabanana. Hakikisha mikono yako inapata nafasi ya kulisha mikono yake kwa sababu hii ndio njia moja kuu ya kuleta tenshen kati yenu.

Usijaribu kutumia lugha ya kutongoza ama utamfanya aanze kukushuku. Tayari anajua kuwa miguso ya mikono yako ya mara kwa mara inaashiria kitu fulani.

Kile unachotakiwa kufanya ni kuivuruga akili yake kwa kuleta mada ambayo itamvutia. Ichukue atenshen yake kwa kumgusia maswala ya udaku ama skendo ambalo umeliskia mahali fulani. Iwapo utaendelea kuzungumza na yeye na kumfanya awe na shangwe, basi atachukulia kubanana kwenu na miguso yenu ya mikono ni jambo la kawaida tu na halina ajenda yeyote.

Kumfanya mwanamke apandwe na nyege ni jambo rahisi sana iwapo nyote wawili mtakuwa katika sehemu ambayo haina usumbufu. Aidha inaweza kuwa chumbani, maktabani, ndani ya basi nk.Akothee amekuwa akianika ukweli kuhusu uamuzi aliyochukua ili kuwalinda watoto wake na pia kuwafanya kutabasamu. Rais huyo wa akina mama wasimbe aliwafanya wafuasi wake kudondokwa na machozi wakati aliandika ujumbe mtamu kwa binti yake mchanga wakati wa siku ya kuzaliwa kwake. Habari Nyingine: Mandera: Wakazi wenye hamaki wazua vurumai baada ya uuzaji wa miraa kupigwa marufuku.

Kupitia mtandao wa Instagram, mwimbaji huyo wa wimbo Oyoyo alikiri kuwa alilazimika kuchumbiana na wanaume wenye umri wa babu yake kwa sababu alikuwa na kiu cha mapenzi. Huku binti yake Fancy Makadia akitimia umri wa miaka 20, mama huyo alimshukuru kwa kufanya uzazi kuwa rahisi kwake.

alie fanya mapenzi na baba yake

Nyinyi watu mumenipea wakati mwepesi wa kulea kama mzazi mmoja. Nimekuwa na wakati mzuri nikiwaona mkiwa wanawake warembo walioelimka," aliandika Akothee. Akothee alijivunia kuwa binti yake amepata ufanisi mkubwa katika umri wake mchanga na anaishi nchini Ufaransa huku akijitegemea.

Mama huyo alimsifu Fancy kwa bidii yake, heshima yake, moyo nzuri na mwingi wa upendo. Mama huyo msimbe alijikumbusha namna ana bahati ya kuwa na mabinti na wavulana ambao wameishi bila ya kuwa na baba zao karibu. Mwanamziki huyo alikiri kuwa baba yake Fancy aliondoka akiwa na miaka mitano lakini binti zake wamekuwa wanawake wenye heshima zao.

Akothee akiwa na majivuno alikiri binti yake alimpenda mwanamume mwingine kama aba yake bila tatizo. Kwa sasa Fancy alikuwa anapendwa sana na baba yake wa kambo ambaye ni mpenzi wa zamani wa Akothee na anaweza kufanya chochote kumfanya mrembo huyo kufirahi. Jambo ambalo linamfurahisha ni kuwa watoto wake hawawezi kutaabika kuishi maisha mema.

Mama huyo aliwahimiza binti zake kuwa wazi naye kila mara wanapokuwa na tatizo. Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news tuko. Main Swahili Swahili. Subscribe to watch new videos. Source: Tuko Newspaper. Show Comments.Mambo yote yamekwenda sawa, ila tu kwa kutimiza wajibu wangu mwingine usio rasmi, nachelea kuwadokolea kidogo yaliyojiri.

Ni stori inayomhusu Dada Jesca, mhazini wetu pale ofisini. Kisa kilianza kwa kuwa aliwahi kutoka kazini kuliko ilivyo kawaida yake, na kama ilivyo ada ya kamera yetu ya simulizi kutoka jikoni ikamfuatilia kujua kulikoni?!!

Si unajua tena…. Basi siku ile, kwanza Dada Jesca alikuja akiwa ameupara na kupendeza kwelikweli ingawa kwa kweli maumbile ya mtoto wa kike huyu hata akivaa maturubai anavutia, pili aliomba ruhusa mapema sana aweze kurudi nyumbani kwa kuvunga kuwa eti anajisika vibaya, mmh… kumbe mumewe alikuwa yu njiani kurudi toka safari ya wiki tatu na alikuwa ana hamu naye kupita maelezo.

Tukumbuke kuwa ni miezi miwili tu imepita tangu Dada Jesca alipofunga pingu za maisha na kijana Badi na kuanza naye maisha mapya, kwenye nyumba mpya. Mume wake ni mfanyibiashara na alikuwa safarini kwa kipindi cha wiki tatu zilizopita. Sasa mi na udaku wangu nikajiuliza kulikoni?

Hivi huenda ametonywa na mumewe kuwa yu njiani kurudi? Au ndo uzalendo umeshamshinda mtoto wa kike kaamua akajipakatishe kwa mwingine? Hata huyu? Huwezi kujua. Basi nikamfuatilia mwanzo hadi mwisho… mimi tena!!! Bila ruhusa yake nimeamua kuwamegea kwa uchache yaliyojiri jikoni siku ile na kunaswa na kamera yetu.

Akimaindi ntamwomba radhi badae, au kama vipi poa tu kwani uongo… tena naanza na jinsi alivyoondoka kazini hadi kufika home. Basi ikawa baada ya kuruhusiwa alishuka chini toka ghorofa ya kwanza iliko ofisi yake kwa lifti wakati siku zote hutumia ngazi, kisha akatembea haraka kuelekea kituoni wakati siku zote hutembea polepole kwa madaha ili awatese vizuri mabazazi wenye uchu, maana mashaallah mtoto amejaaliwa si kidogo… ilimchukua dakika chache tu kutoka JM Mall hadi kituoni, akisubiri daladala za Posta-Mwenge.

Alivaa sketi nyeusi iliyoishia chini kidogo tu ya magoti, juu akiwa na blauzi nyeupe ya mikono mifupi yenye mikunjo maridadi mabegani na maua mazuri kifuani, moja kila upande juu kidogo ya chuchu zake nzuri zisizofichika na sidiria. Mwili wake ni wa wastani, rangi yake maji ya kunde, na kichwa cha mviringo kilichobeba kitita la nywele ndefu zilizosukwa kwa ustadi. Chini ilivaa viatu vyeusi vya kawaida visivyo na visigino virefu, saa ndogo nzuri ya rangi ya dhahabu ilinakshi mkono wake wa kushoto ikiwa ni zawadi toka kwa baba mkwe wake aliyozawadiwa siku ya siku ya harusi, na, ofcourse, pete ya ndoa.

Sura yake ni ya malaika. Ukimwangalia kwa nyuma anapotembea ni raha tupu. Si tipwa-tipwa na hana makalio makubwa ila ni wa ukweli. Hasa ukiongeza na ile janja yake ya kila siku ya kupishanisha rangi ya chupi na nguo ya nje.

alie fanya mapenzi na baba yake

Alijua kabisa anavaa sketi nyeusi nyepesi, ndani akatanguliza chupi nyeupe pee, tena laini ya kupwaya yenye pindo nene…. Kila alipopita alisindikizwa na jozi kadhaa za macho, ya wake kwa waume, na hali hii tayari alikwishaizoea kitambo, tangu enzi zile akiwa kigori miaka kadhaa iliyopita. Alipofika kwenye makutano ya Samora na Azikiwe alisita kidogo, akafikiria ni njia ipi ya usafiri wa daladala itaweza kumfikisha home haraka zaidi.

Maeneo anayoishi kule Sinza anaweza kufika kwa kupanda daladala zinazopita Morogoro road kisha Shekilango au zile za Kawawa road. Mara alisikia sauti kwa nyuma yake mtu akijikohoza. Hapo ndo ikawa kana kwamba amemkaribisha.

Alikwepa kujibu swali hilo na badala yake alimsogelea Jesca kwa karibu zaidi na kumwongelesha kwa sauti nzito ya chinichini. Vijana wa mjini bwana, hawana hata staha, wakitamani wanatongoza hata wakiwa katikati ya kadamnasi mchana kweupee. Alivuka Makunganya na kupanda kiwambaza cha jengo la benki ya Posta tawi la Metropolitanakapunguza mwendo kidogo akijipa nafasi ya kujiangalia kwenye vioo vya jengo hilo ahakikishe kama yupo sawa.

Na ahakikishe kama yule kijana bado aliendelea kuandamana naye. Aliporidhika alikunja kushoto na kuambaa ambaa kuelekea posta mpya.Basi nikawafuata hotelini kuongea nao vizuri, tukaelewana wakapanga tuonane usiku, tukasaini na kumkabidhi Ali milioni 20 huku kesho yake wakiahidi kumalizia milioni 13 ili jumla iwe Msanii bingwa wa muziki wa Bongo Fleva, Ali Saleh Kiba almaarufu Alikiba ambaye maajuzi alioa mke kutoka Kenya, amefunguka kuhusu madai dhidi yake ya kumtelekeza mtoto wake.

Kwa sababu kama ninyi ni wafuatiliaji mtagundua kuwa zamani alikuwa hana mazoea ya kuanika familia yake kama ilivyo sasa. Mfalme wa miziki ya Bongo, Ali Saleh Kiba, anajivunia kuwa baba ya watoto watano, ambao alijaaliwa kupitia wanawake tofauti, na pia kuwa mume wa mrembo kutoka Kenya Amina Rikesh. Utanzu wa pindu [direct antonyms] 2. Alisema ilibidi aondoke Nyumbani kwao Kawe Ukwamani na kuhamia kwa ndugu wa kiislamu.

Baba kenya afanya mapenzi na mwanae. Greetings in Kiswahili have two basic lexical structures: 1. Kamanda wa polisi mkoani hapa Henry Salewi ameiambia Fikrapevu kuwa tukio hilo lilitoke May 23 asubuhi katika kata ya Kanyangereko Bukoba vijijini ambapo Kaiza Richard 22 alimuua […]. Kwa kupitia kioo kikubwa, kilichopo kwenye kitanda chetu. Baba Timo alimfuata wife.

Haya yanayotokea Tanzania si mapya. Ndugu yake Zulekha na mtoto wa Dada yake anaitwa Khadija tulicheza pamoja japokuwa wao walikuwa Wadogo zangu kidogo kwakuzaliwa.

Alisema wakati huu anajisikia yuko tayari kiafya, kiakili na ana nguvu ya kulitumikia taifa, hivyo atachukua fomu kugombea nafasi hiyo. Huyo mtoto ni tofauti kabisa na baba yake ambaye ameua maelfu ya watu duniani bila huruma wala majuto na kudai ataua maelfu zaidi. Mahojiano mafupi na msanii Linah akizungumzia japo kwa ufupi kuhusu historia yake kimuziki, maendeleo katika muziki wa kizazi kipya na ziara yake hapa Marekani kwa mwaka Mkali huyo wa Ngoma ya Oyoyo ambaye haishi vituko kila kukicha, juzikati aliwapa sapraiz mashabiki wake kwa kusema kuwa endapo atabeba mimba tena, basi lazima kuwe na mkataba.

alie fanya mapenzi na baba yake

Kijana: Kamsalimia baba yake na nini, mimi nikainama nyuma yake, alipomaliza salamu akamwambia; Baba nataka kukutambulisha rafkiangu wa kike huyu hapa, kugeuka sasa anishike mkono anisogeze kwa baba yake, mimi mudaaaa nimeshakimbia. Historia yake ni ya kusikitisha kama alivyoelezea kwenye wimbo wa binadamu wabaya. Akizungumza na mwandishi wa habari hizi nyumbani hapo, mama mzazi wa mtoto huyo, Helena Raphael alisema kuwa, ilikuwa Agosti mwaka jana akiwa kwenye eneo la biashara yake, Mbezi Mwisho, Dar, Irene aliugua ghafla.

Kumezuka mjadala mkali kwenye mtandao wa Instagram mara baada ya Siwema kupost na kusema kwamba huyu mtoto wao Curtis sio wa Nay wa mitego na kutaja jina la Obasanjo kwamba ndiye baba halisi wa malaika huyu,na kuendelea kusema kwamba huyo bwana ndiye alimvalisha pete. Alikiba, alijaaliwa mtoto pamoja na Amina, na kumpa jina la Keyaan, miezi michache baada ya kufunga pingu za maisha katika harusi iliyoandaliwa jijini Mombasa, Aprili.

Baba mzazi wa Madee Ally Selengia ambae ana zaidi ya 50 sasa hivi lakini bado anaonekana kijana na hata mambo yake mengine ni ya ujana ujana, anayo mpaka a. Alidai kupitia hati hiyo kwamba mlalamikiwa anatakiwa kumhudumia mtoto huyo kwa mahitaji yote muhimu ikiwamo chakula, nguo, elimu na matibabu.

Anyway, ungekuwa ushahama and I really hope hauna mtoto na malaya juu utateseka sana. Alihitimu darasa la nne mwaka na kushika nafasi ya kwanza katika Jimbo la Mwanza.

Dorie ni mwanadada Mbongo mzuri sana, miaka Video ngono baba akimla mwanae. Akiliwa kiboga na baba yake mzazi tanzania video. Baba yake bwana Saad alikuwa ni Mnyamwezi kutoka Tabora na mama yake alikuwa ni Mzigua toka Tanga, lakini wote wawili walizaliwa Zanzibar. Ninaitwa Jenniferni mtoto wa kwanza kutoka familia ndogo ya wasichana wawili. Mimi nilikuwa nimeoleka kule Teso na nikazaa mtoto kijana. Aidha ili kupata lugha ni muhimu kwa mtoto kuwa miongoni mwa jamii ya watu.

Kwa watu wengine hili sio tatizo kwao na kama haikusumbui mtoto wako kwenda kulala muda ambao wewe unaenda kulala, basi sio shida. Gideo alisema kuwa siku zote Mzee Moi alikuwa akimwambia kuwa kukubali uhai ni lazima pia kukubali kifo. Baba yake ni Abdala Salim, Sajenti wa jeshi la Kenya, ambaye jana amefunguliwa jalada la uchunguzi na Ofisi ya Mwendesha mashtaka mkuu wa serikali ya Kenya, wakati mama yake, Sakina Mariam, alikamatwa huko Kaunti ya Isiolo na kurejeshwa jijini Nairobi kwa madhumuni ya kuhojiwa.

Ambapo Nyanzala aliogopa kusogea eneo la nyumbani. Babu huyo. Akizungumza na Mwananchi leo Ijumaa Oktoba 18,Kelvin Msuya 22 ambaye ni mtoto mkubwa wa Msuya alisema ameshindwa kurejea katika makazi yao kutokana na kutokamilika kwa masuala ya kisheria baada ya kuitwa polisi kutoa maelezo na kubainika nyumba hiyo ni sehemu ya mali ambazo zimeandikwa na bibi yake, Ndeshekuru Sikawa katika kesi ya mirathi.


thoughts on “Alie fanya mapenzi na baba yake”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *